DIỄN ĐÀN XÓM 33.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
DIỄN ĐÀN XÓM 33.

Chúc Mừng Sinh Nhật Anh em tháng 7.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Tư vấn tình cảm, tình yêu tình báo cho hết vào đây nha

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
strongfix

strongfix

Tư vấn tình cảm, tình yêu tình báo cho hết vào đây nha Empty
Bài gửiTiêu đề: Tư vấn tình cảm, tình yêu tình báo cho hết vào đây nha   Tư vấn tình cảm, tình yêu tình báo cho hết vào đây nha EmptyThu Jan 07, 2010 7:02 am

Hê hê, được sự tin tưởng của các cơ quan bán đài và các ban ngành đoàn thể xin giấu tên...bất cứ mọi thắc mắc liên quan tình cảm như: tình bạn, tình yêu, tình báo, hôn nhân, mẹ chồng, em vợ thằng bạn, câu lạc bộ boyvn...bạn nào có nhu cầu cứ post vào đây, mình sẽ tư vấn trong khả năng có thể, tên nhân vật và địa điểm có thể thay đổi thoải mái, nhưng tình huống phải là thật thì mới tư vấn được :)

Thread này được nhiều người ủng hộ thì sẽ có tư vấn tinh thần giảm stress, học hành, hướng nghiệp, việc làm, kinh doanh...có tính phí :look_down:

Tuy nhiên là để làm công tác tư vấn tốt thì mình đề nghị có mod hỗ trợ thread này: thường xuyên đàn áp các phần tử quá khích cứ đòi anh em đi rape thì chủ thread cũng tèo luôn chứ chả còn mà ngồi đây được :-s

Giới thiệu sơ bộ: strongfix chưa bao giờ cưa được 1 bạn gái nào, chưa có hôn nhân, chưa có con...nói chung là đang tạm thất bại trên mọi mặt trận
strongfix

strongfix

Bài gửiTiêu đề: Re: Tư vấn tình cảm, tình yêu tình báo cho hết vào đây nha   Tư vấn tình cảm, tình yêu tình báo cho hết vào đây nha EmptyThu Jan 07, 2010 7:30 am

đầu tiên e xin thông báo vớ mọi người về tình hình của đồng chí Scor nhé

Tư vấn tình cảm, tình yêu tình báo cho hết vào đây nha 74101231395584

ảnh của bạn gái anh ý đấy. Anh e tư vấn xem có nên tán không,

theo em thì tán tán tán......
TienLoi_Xda

TienLoi_Xda

Bài gửiTiêu đề: Re: Tư vấn tình cảm, tình yêu tình báo cho hết vào đây nha   Tư vấn tình cảm, tình yêu tình báo cho hết vào đây nha EmptyThu Jan 07, 2010 7:32 am

Ủng hộ nhiệt tình nha chú dương. Khod khăn gì anh em giúp :P :P :P :D :D :D :lol!: :lol!: :lol!: :lol!: :lol!: :lol!:
Scor_2810

Scor_2810

Bài gửiTiêu đề: Re: Tư vấn tình cảm, tình yêu tình báo cho hết vào đây nha   Tư vấn tình cảm, tình yêu tình báo cho hết vào đây nha EmptyThu Jan 07, 2010 7:33 am

:affraid: :affraid: :affraid: :affraid: :affraid: :affraid: :affraid: :affraid: :affraid: :affraid: :affraid: :affraid: :affraid: :affraid: Biết làm gì để minh oan ????
TienLoi_Xda

TienLoi_Xda

Bài gửiTiêu đề: Re: Tư vấn tình cảm, tình yêu tình báo cho hết vào đây nha   Tư vấn tình cảm, tình yêu tình báo cho hết vào đây nha EmptyThu Jan 07, 2010 8:44 am

không oan đâu. Nhưng chú chỉnh thì sao????????????????????????????? :lol!: :lol!: :lol!: :lol!: :lol!: :lol!: :lol!: :joker: :joker: :joker: :joker: :joker: :joker: :joker: :joker:
strongfix

strongfix

Bài gửiTiêu đề: Re: Tư vấn tình cảm, tình yêu tình báo cho hết vào đây nha   Tư vấn tình cảm, tình yêu tình báo cho hết vào đây nha EmptyThu Jan 07, 2010 8:52 am

TienLoi_Xda đã viết:
không oan đâu. Nhưng chú chỉnh thì sao????????????????????????????? :lol!: :lol!: :lol!: :lol!: :lol!: :lol!: :lol!: :joker: :joker: :joker: :joker: :joker: :joker: :joker: :joker:

của mình đây nè:
Tư vấn tình cảm, tình yêu tình báo cho hết vào đây nha H7yopgd99nsleae4qv49
tuyphong

tuyphong

Bài gửiTiêu đề: Re: Tư vấn tình cảm, tình yêu tình báo cho hết vào đây nha   Tư vấn tình cảm, tình yêu tình báo cho hết vào đây nha EmptyThu Jan 07, 2010 9:04 am

Gió lang thang...lạc đường vô đây, nhìn ảnh 1 mem... kết. Cho hỏi làm nào để làm quen với mem ý.
P/S: thích ăn gà quay. :cheers: =>... :?:
TienLoi_Xda

TienLoi_Xda

Bài gửiTiêu đề: Re: Tư vấn tình cảm, tình yêu tình báo cho hết vào đây nha   Tư vấn tình cảm, tình yêu tình báo cho hết vào đây nha EmptyFri Jan 08, 2010 7:00 pm

bác tuy phong thích ai Tư vấn tình cảm, tình yêu tình báo cho hết vào đây nha 168704 Tư vấn tình cảm, tình yêu tình báo cho hết vào đây nha 168704 Tư vấn tình cảm, tình yêu tình báo cho hết vào đây nha 168704 Đường nói chi thắm tây Tư vấn tình cảm, tình yêu tình báo cho hết vào đây nha 662376 Tư vấn tình cảm, tình yêu tình báo cho hết vào đây nha 662376 Tư vấn tình cảm, tình yêu tình báo cho hết vào đây nha 662376 Tư vấn tình cảm, tình yêu tình báo cho hết vào đây nha 662376 Tư vấn tình cảm, tình yêu tình báo cho hết vào đây nha 662376 Tư vấn tình cảm, tình yêu tình báo cho hết vào đây nha 662376 Tư vấn tình cảm, tình yêu tình báo cho hết vào đây nha 662376 Tư vấn tình cảm, tình yêu tình báo cho hết vào đây nha 662376 Tư vấn tình cảm, tình yêu tình báo cho hết vào đây nha 662376 Tư vấn tình cảm, tình yêu tình báo cho hết vào đây nha 662376 Tư vấn tình cảm, tình yêu tình báo cho hết vào đây nha 662376
Scor_2810

Scor_2810

Bài gửiTiêu đề: Re: Tư vấn tình cảm, tình yêu tình báo cho hết vào đây nha   Tư vấn tình cảm, tình yêu tình báo cho hết vào đây nha EmptyFri Jan 08, 2010 7:25 pm

:abom: :abom: :abom: Lão tuy phong này nghe vẻ có vấn đề về nghe nhìn và thẩm mĩ. Kết được máy mem trong xóm này mới pro chứ!!!! Chấp tay lạy 4 lạy Tư vấn tình cảm, tình yêu tình báo cho hết vào đây nha 414428 Tư vấn tình cảm, tình yêu tình báo cho hết vào đây nha 414428 Tư vấn tình cảm, tình yêu tình báo cho hết vào đây nha 414428 Tư vấn tình cảm, tình yêu tình báo cho hết vào đây nha 414428
tuyphong

tuyphong

Bài gửiTiêu đề: Re: Tư vấn tình cảm, tình yêu tình báo cho hết vào đây nha   Tư vấn tình cảm, tình yêu tình báo cho hết vào đây nha EmptySat Jan 09, 2010 3:45 am

Scor_2810 đã viết:
:abom: :abom: :abom: Lão tuy phong này nghe vẻ có vấn đề về nghe nhìn và thẩm mĩ. Kết được máy mem trong xóm này mới pro chứ!!!! Chấp tay lạy 4 lạy Tư vấn tình cảm, tình yêu tình báo cho hết vào đây nha 414428 Tư vấn tình cảm, tình yêu tình báo cho hết vào đây nha 414428 Tư vấn tình cảm, tình yêu tình báo cho hết vào đây nha 414428 Tư vấn tình cảm, tình yêu tình báo cho hết vào đây nha 414428
Kai này cha mẹ sinh ra đã vậy.Tư vấn tình cảm, tình yêu tình báo cho hết vào đây nha 530406
Em bảo thích ăn gà quay mừ các bác ko hiểu ah. Avatar của hoa khôi đó, nhưng em ý đổi mất rồi. Tư vấn tình cảm, tình yêu tình báo cho hết vào đây nha 479277
Nhớ em strongfix wa.
Tư vấn tình cảm, tình yêu tình báo cho hết vào đây nha 168704
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tư vấn tình cảm, tình yêu tình báo cho hết vào đây nha   Tư vấn tình cảm, tình yêu tình báo cho hết vào đây nha Empty

Tư vấn tình cảm, tình yêu tình báo cho hết vào đây nha
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» đề nghị tính bài post hợp lý