DIỄN ĐÀN XÓM 33.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
DIỄN ĐÀN XÓM 33.

Chúc Mừng Sinh Nhật Anh em tháng 7.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

CHỈ CÓ 2 NIỀM ĐAM MÊ, CÁC BẠN NỮ XÓM 33 VÀ GÁI ĐẸP, TRONG ĐÓ ĐIỀU THỨ NHẤT THÌ TÔI KHÔNG CHẮC LẮM

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
buivietdungdeptrai

buivietdungdeptrai

CHỈ CÓ 2 NIỀM ĐAM MÊ, CÁC BẠN NỮ XÓM 33 VÀ GÁI ĐẸP, TRONG ĐÓ ĐIỀU THỨ NHẤT THÌ TÔI KHÔNG CHẮC LẮM Empty
Bài gửiTiêu đề: CHỈ CÓ 2 NIỀM ĐAM MÊ, CÁC BẠN NỮ XÓM 33 VÀ GÁI ĐẸP, TRONG ĐÓ ĐIỀU THỨ NHẤT THÌ TÔI KHÔNG CHẮC LẮM   CHỈ CÓ 2 NIỀM ĐAM MÊ, CÁC BẠN NỮ XÓM 33 VÀ GÁI ĐẸP, TRONG ĐÓ ĐIỀU THỨ NHẤT THÌ TÔI KHÔNG CHẮC LẮM EmptyThu Jan 07, 2010 6:49 am

đây là topic bàn về các vấn đề liên quan đến gái đẹp , anh em vào post ảnh và chém đê :affraid: :affraid: :affraid: :affraid: :affraid: :affraid: :affraid: :affraid: :bounce: :bounce: :bounce: :bounce:
Scor_2810

Scor_2810

CHỈ CÓ 2 NIỀM ĐAM MÊ, CÁC BẠN NỮ XÓM 33 VÀ GÁI ĐẸP, TRONG ĐÓ ĐIỀU THỨ NHẤT THÌ TÔI KHÔNG CHẮC LẮM Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: CHỈ CÓ 2 NIỀM ĐAM MÊ, CÁC BẠN NỮ XÓM 33 VÀ GÁI ĐẸP, TRONG ĐÓ ĐIỀU THỨ NHẤT THÌ TÔI KHÔNG CHẮC LẮM   CHỈ CÓ 2 NIỀM ĐAM MÊ, CÁC BẠN NỮ XÓM 33 VÀ GÁI ĐẸP, TRONG ĐÓ ĐIỀU THỨ NHẤT THÌ TÔI KHÔNG CHẮC LẮM EmptyThu Jan 07, 2010 6:57 am

Hjx!!! Ông này mà chắc chắn cái thứ nhất, có nghĩa là , ông ấy đam mê quỷ dữ và địa ngục!!!! May mà điều 1 chưa chắc lắm!!!
buivietdungdeptrai

buivietdungdeptrai

Bài gửiTiêu đề: Re: CHỈ CÓ 2 NIỀM ĐAM MÊ, CÁC BẠN NỮ XÓM 33 VÀ GÁI ĐẸP, TRONG ĐÓ ĐIỀU THỨ NHẤT THÌ TÔI KHÔNG CHẮC LẮM   CHỈ CÓ 2 NIỀM ĐAM MÊ, CÁC BẠN NỮ XÓM 33 VÀ GÁI ĐẸP, TRONG ĐÓ ĐIỀU THỨ NHẤT THÌ TÔI KHÔNG CHẮC LẮM EmptyThu Jan 07, 2010 7:04 am

đã chia ra các bạn nữ xóm 33 và gái đẹp làm 2 phía rồi thì còn j mà phải hỏi nữa. 1 bên là 1 lũ..., còn bên kia là các nàng xinh tươi. haha :D :D Nhưng buộc phải đam mê vì tôi không muốn đi viện lần nữa :affraid: :affraid: :affraid: :affraid: :affraid:
TienLoi_Xda

TienLoi_Xda

Bài gửiTiêu đề: Re: CHỈ CÓ 2 NIỀM ĐAM MÊ, CÁC BẠN NỮ XÓM 33 VÀ GÁI ĐẸP, TRONG ĐÓ ĐIỀU THỨ NHẤT THÌ TÔI KHÔNG CHẮC LẮM   CHỈ CÓ 2 NIỀM ĐAM MÊ, CÁC BẠN NỮ XÓM 33 VÀ GÁI ĐẸP, TRONG ĐÓ ĐIỀU THỨ NHẤT THÌ TÔI KHÔNG CHẮC LẮM EmptyThu Jan 07, 2010 8:43 am

Đam mê phần 1 thì chỉ vào trại thương điên sớm :cheers: :cheers: :cheers: :cheers: :P :P :P :afro: :afro: :lol!: :lol!: :lol!:
strongfix

strongfix

Bài gửiTiêu đề: Re: CHỈ CÓ 2 NIỀM ĐAM MÊ, CÁC BẠN NỮ XÓM 33 VÀ GÁI ĐẸP, TRONG ĐÓ ĐIỀU THỨ NHẤT THÌ TÔI KHÔNG CHẮC LẮM   CHỈ CÓ 2 NIỀM ĐAM MÊ, CÁC BẠN NỮ XÓM 33 VÀ GÁI ĐẸP, TRONG ĐÓ ĐIỀU THỨ NHẤT THÌ TÔI KHÔNG CHẮC LẮM EmptyThu Jan 07, 2010 8:53 am

Em này có gọi là xinh không nhi?
CHỈ CÓ 2 NIỀM ĐAM MÊ, CÁC BẠN NỮ XÓM 33 VÀ GÁI ĐẸP, TRONG ĐÓ ĐIỀU THỨ NHẤT THÌ TÔI KHÔNG CHẮC LẮM Windslash-1
Scor_2810

Scor_2810

Bài gửiTiêu đề: Re: CHỈ CÓ 2 NIỀM ĐAM MÊ, CÁC BẠN NỮ XÓM 33 VÀ GÁI ĐẸP, TRONG ĐÓ ĐIỀU THỨ NHẤT THÌ TÔI KHÔNG CHẮC LẮM   CHỈ CÓ 2 NIỀM ĐAM MÊ, CÁC BẠN NỮ XÓM 33 VÀ GÁI ĐẸP, TRONG ĐÓ ĐIỀU THỨ NHẤT THÌ TÔI KHÔNG CHẮC LẮM EmptyThu Jan 07, 2010 9:00 am

strongfix đã viết:
Em này có gọi là xinh không nhi?
CHỈ CÓ 2 NIỀM ĐAM MÊ, CÁC BẠN NỮ XÓM 33 VÀ GÁI ĐẸP, TRONG ĐÓ ĐIỀU THỨ NHẤT THÌ TÔI KHÔNG CHẮC LẮM Windslash-1

Ơ hớ hớ hớ!!!!!!!!! :oops: :oops: :oops:
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: CHỈ CÓ 2 NIỀM ĐAM MÊ, CÁC BẠN NỮ XÓM 33 VÀ GÁI ĐẸP, TRONG ĐÓ ĐIỀU THỨ NHẤT THÌ TÔI KHÔNG CHẮC LẮM   CHỈ CÓ 2 NIỀM ĐAM MÊ, CÁC BẠN NỮ XÓM 33 VÀ GÁI ĐẸP, TRONG ĐÓ ĐIỀU THỨ NHẤT THÌ TÔI KHÔNG CHẮC LẮM Empty

CHỈ CÓ 2 NIỀM ĐAM MÊ, CÁC BẠN NỮ XÓM 33 VÀ GÁI ĐẸP, TRONG ĐÓ ĐIỀU THỨ NHẤT THÌ TÔI KHÔNG CHẮC LẮM
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Học tiếng Nhật là niềm vui của bạn - Dạy tiếng Nhật là niềm tự hào của Top Globis
» EConTech Javidic 2008 Final - Từ điển Việt-Nhật bản mới nhất
» Sửa lỗi không phát âm tiếng anh của Lạc Việt 09 trên Win 7
» Chân dung anh em trong xóm ( có update )
» NHẬT KÍ XÓM 33........!!!! VERSION1.0!!!